MCV41A0055-5A3-4-0TTrọng lượng :
1.8KGKích thước :
0.73×1.73×1.55cmnước xuất xứ :
GERMANYMã HS :
8537101190Sự mô tả :
Variable speed drive
Quản lý bán hàng: | John Dương |
E-mail: | |
Điện thoại(WhatsApp) : |
Bộ truyền động biến tốc SEW MCV41A0055-5A3-4-0T |
CHI TIẾT |
Truyền động tốc độ thay đổi (với PROFIBUS-DP): 400/500V 50/60Hz Đầu vào: 11,3A. Công suất đầu ra: 8.7kVA 12,5A 5,5kW |